กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > เปิดท้ายขายของ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 29-12-15, 09:28   #1
igamestube
สมาชิก internetcafe.in.th

igamestube ปานกลาง
มาตรฐาน เปิดแล้วเซิฟ warz เถื่อน ยิงซอมบี้ ที่มันที่สุด!!!

ที่สุดแห่งการรอคอยเกม warz เถื่อนที่ดีที่สุดในเมืองไทย สำหรับคนที่ชอบเล่นเกมส์เราขอแนะนำเซิฟ warz เถื่อนเล่นนะครับทางเซิฟของเรานั้นได้เปิดให้บริการอย่างเป ็นทางการแล้วนะครับ ซึ่งเพื่อนๆ คนไหนที่สนใจจะมายิงหัวซอมบี้กับเราสามารถเข้ามาดูรา ยละเอียดต่างๆได้ข้างในได้เลยนะครับ ซึ่งก่อนอื่นนั้นผมต้องขอบอกก่อนเลยนะครับว่าเกม warz เถื่อนของเรานั้นเพื่อนๆจะต้องประทับใจชัวร์

หลายๆคนที่เคยเล่นเกม warz เซิฟอื่นๆ มานั้นแล้วเจอปัญหาที่ว่าผู้เล่นส่วนใหญ่นั้นใช้โปรใ นการเล่นช่วยเล่นในการเล่น ซึ่งเวลาเล่นๆ ไปแล้วเจอพวกนนี้เสียอารมณ์ไม่น้อยเลยนะครับ แต่ปัญหาเหล่านั้นจะหมดไปครับถ้าหากว่าเพื่อนๆ นั้นมาเล่นเซิฟของเรา ซึ่งทางทีมงานของเรานั้นใส่ใจในเรื่องของการใช้โปรแก รมช่วยเล่นมากพอสมควรเลยนะครับ อย่างที่หลายๆ คนนั้นเจอในเซิฟอื่นๆนั้นอาจจะแบนไปไม่กี่วันแต่เซิฟ ของเรานั้นจะแบนถาวรเลยนะครับ ไม่สนใจจเลยนะครับว่าจะเติมมามากน้อยขนาดไหน เพราะทางเรานั้นถือว่าคุณทำผิดกฏท่ได้ตกลวกันไว้นะคร ับ
สำหรับเรื่องที่หลายๆ คนน่าจะอยากรู้กันมากเลยนะครับ นั้นคือเรื่องของแนวทางของเซิฟเรานั่นเองครับ ซึ่งแนวทางของเซิฟ warz เถื่อนเรานั้นก็จะมีอยู่หลักๆดังนนี้ครับ
The New Item สำหรับอเท็มใหม่ๆ นั้นทางเซิฟเรานั้นจะพยายามที่จะให้มี Item ใหม่ๆ ในทุกๆ อาทิตย์เลยนะครับ ซึ่งในการทำนั้นอาจจะมีกิจกรรมแจกหรือเงื่อนไขตามแต่ ช่วงเวลานั้นๆ นะครับ
X2 กิจกรรมที่สามารถเปิดให้ผู้เล่นนั้นเติมเงินคูณสองเข ้ามาในเซิฟได้ แต่เพื่อยังให้ระบบของเรานั้นยังสมดุลอยู่ทางเราจึงต ้องมีมาตราการที่ไม่ได้เปิดเติมให้บ่อนๆ นักนนะครับ
สำหรับกิจกรรม war เถื่อนด้านบนนั้นเป็นเพียงกิจกรรมเล็กๆน้อยๆ ของเซิฟเราเลยนะครับ ส่วนใครที่อยากได้เทคนิคการเล่นนั้นสามารุเขาไปในเว็ บด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ รายละเอียดต่างๆ ของเกม warz เถื่อนนี้นะครับ http://www.igamestube.com/tips/warz.html ถ้าหากว่าใครที่สนใจเล่นสามารถ inbox เข้ามาได้เลยนะครับ ความสนุกสุดมันที่คุณจะไม่ลืม กับเซิฟของเรา the-warz ขอให้เล่นเกมอย่างสนุกนะครับ อย่าลืมแบ่งเวลาการเล่นเกมส์กันด้วยนะครับน้องๆ
igamestube is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว