กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > เปิดท้ายขายของ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 19-07-15, 19:47   #1
igamestube
สมาชิก internetcafe.in.th

igamestube ปานกลาง
มาตรฐาน บริการรับเปิดเซิฟเกมส์ minecraft 1.6.2 สำหรับร้านเ

สวัสดีชุมชนร้าน internetcafe ทุกๆคนเลยนะครับ สำหรับใครที่รู้จักเกมส์ minecraft 1.6.2 น่าจะทราบกันดีนะครับ ว่าเกมส์ minecraft 1.6.2 นั้นเป็นอีกหนึ่งเวอร์ชั่นที่มีผู้เล่นเยอะเป็นอันดั บต้นๆ เลยก็ว่าได้ ซึ่งร้านเกมส์หลายๆแห่งน่าจะมีผู้ที่เล่นเกมส์นี้อยู ่ไม่น้อยเลยทีเดียวนะครับ ส่วนใครที่ยังไม่เล่นเกมที่ว่านี้ก็ลองหาโหลด minecraft 1.6.2 นี้มาลองเล่นกันดูนะครับ
มาเข้าเรื่องของการให้บริการของเรากันต่อเลยนะครับ อย่างที่เรานั้นได้บอกไปในหัวข้อกระทู้ว่าเรานั้นเป็ นการให้บริการเปิดเซิฟเกม minecraft 1.6.2 บริการของเรานั้นจะช่วยท่านที่สนใจในการหารายได้นั้น ได้ช่วยลดขั้นตอนของการที่ว่าจะต้องไปศึกษาเรื่องของ วิธีการเปิดเซิฟเวอร์เกม minecraft 1.6.2 หรือเวอร์ชั่นอื่นๆ ซึ่งใครที่มีฐานลูกค้าที่เล่นเกมส์ minecraft 1.6.2 อยู่แล้วนั้นน่าจะเป็นช่องทางที่ดีในการหารายได้เพิ่ มเข้ามานะครับ หลายๆท่านอาจจะงงๆ ว่าแล้วมันจ้ด้เงินยังไง เริ่มจากการที่ผู้เล่นที่เล่นเกมส์มายคราฟนั้นจะเป็น เกมส์แนวผจญภัยนะครับ รูปแบบของเกมส์นั้นผู้เล่นจะต้องสร้างสิ่งก่อสร้างๆ ต่างๆ แล้วอยู่ให้รอดในแต่ละคืน

จุดเด่นของเกมส์ minecraft 1.6.2 นี้คือเรื่องของการสร้างบ้านที่จะต้องใช้ทรัพยากรณ์จ ำนวนมหาศาลนี่แหละครับ ทำให้เรานั้นสามารถทำ Shop ได้แล้วผู้เล่นก็จะต้องซื้อบัตรไปเติมเพื่อซื้อของได ้นั่เนเองครับ ซึ่งใครที่ไม่อยาจจะหารายนันอาจจะเปิดให้ผู้ที่เข้าม าเล่นเกมส์นั้นเล่นฟรีๆ ก็สามารถำได้เช่นกันนะครับเพียงแค่ตัดระบบเติมเงินออ กจากเกมส์ minecraft 1.6.2 ของเราแค่นั้นเองครับสำหรับใครที่มีเซิฟเกมส์อยู่แล้วแล้วอยากปรับต่างตรง ไหนเพิ่มเติมนั้นสามารถให้ทีมงานของเรานั้นเข้าไปช่ว ยได้เลยนะครับ ซึ่งทางทีมงานนั้นเรียกได้ว่าทำครบวงจรเลยก็ว่าได้คร ับ ทำตั้งแต่การออกแบบว่าแผนแนวทางการเล่นของเซิฟไปจจนถ ึงการเรียนระบบเว็บที่เกี่ยวข้องกับเกมส์ minecraft 1.6.2 หรือเวอร์ชั่นอื่นๆ นั้นเราก็รับเช่นกันนะครับ ยังไงถ้าสนใจก็อย่าลืมมาใช้บริการกันนะครับ สุดท้ายนี้เราและทีมงานก็ขอขอบคุณพื้นที่บร์อดแห่งนี ้นะครับ ที่ให้เราประชาสัมพันธ์เกี่ยวกัลบริการของเรานะครับ
igamestube is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว