กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > คลีนิคร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 31-03-09, 09:00   #1
1nueng1
Guest

Talking วิธีแก้เข้าเกมส์ออดิชั่นไม่ได้ครับ

ทุกท่านที่เข้าเกมส์แล้วค้างหน้านี้นะครับ

ให้โหลด Download Now
หรือถ้าโหลดอันแรกไม่ได้ http://www.upload-thai.com/download....6e151d84018fe8

ได้แล้วแตกไฟล์ออกมาจาก .RAR ก่อนนะครับ

แล้วนำไฟล์ทั้งหมดไปใส่ข้างในที่เราติดตั้งเกมส์ออดิ ชั่นไว้นะครับ เปิดเข้าไปใน AuditionTH วางทับของเก่า ตอบ yestoall (วางไว้ข้างใน AutitionTH นะครับ หน้าที่มีข้อมูลเหมือนกับที่จะนำไปวางทับ)แล้วกด yestoall ครับ

เสร็จแล้วเวลาเข้าเกมส์จะไม่ค้าง ส่วนหน้าที่ค้างจะกลายเป็นหน้ารูปแบบเก่าครับ
แล้วจะสามารถเข้าเล่นเกมส์ได้ตามปกติครับ

แก้ไขไป 7 เครื่องแล้วครับ รับรองประสิทธิภาพ
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-03-09, 09:04   #2
jaturongjk
สมาชิกทั่วไป

รูปส่วนตัว jaturongjk

jaturongjk ปานกลาง
มาตรฐาน Re: วิธีแก้เข้าเกมส์ออดิชั่นไม่ได้ครับ

ขอบคุณค๊าฟเดียวจะลองดูค๊าฟ
jaturongjk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-03-09, 13:46   #3
Man_Utd007

รูปส่วนตัว Man_Utd007

Man_Utd007 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: วิธีแก้เข้าเกมส์ออดิชั่นไม่ได้ครับ

เดียวรองดูครับ ของผมต้อง bypassfrox ตลอดถึงจะเข้าได้อ่ะ เซ็งเป็ด
Man_Utd007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-03-09, 13:59   #4
apinansan

รูปส่วนตัว apinansan

apinansan ปานกลาง

เกมค่ายนี้ เวลามันอัพแพทใหญ่ๆมีปัญหา แทบจะทุกเกม ไม่เห็นค่ายอื่นเค้าเป็นเลย สงสัยจังเป็นเพราะอะไรหว่า
apinansan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-03-09, 22:49   #5
ghost2010

รูปส่วนตัว ghost2010

ghost2010 ปานกลาง

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ไม่งั้นผมปวดหัวน่าดู เข้าได้เป็นบ้างเครื่อง ตอนนี้ลื่นเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล. ผมโทรไป callcenter มันบอกว่าเป็นที่เน็ตเรา ผมก็ยัง งง งง งง มันเป็นค่ายเกมที่ชอบให้ร้านแก้ปัญหาเอง
ghost2010 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-04-09, 11:02   #6
thaneeok

รูปส่วนตัว thaneeok

thaneeok ดีพอใช้

มันฟ้องเป็นไวรัส อ่ะครับ
thaneeok is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-04-09, 11:06   #7
darknoob

รูปส่วนตัว darknoob

darknoob ปานกลาง

แฟนผมเคยโทรไปถามมันมันบอกว่าให้ลบแล้วลงใหม่สุดยอดเ ลยการแก้ปัญหา
darknoob is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-04-09, 11:38   #8
alcatel547
ทีมงาน internetcafe.in.th

alcatel547 ปานกลาง

ดีมันไม่บอกให้ ซื้อคอมเครื่องใหม่นะครับ ค่ายนี้ก็งี้ละครับ มีเรื่องให้แก้ไม่หยุด สงสัย มันต้องการเช็คเรตติ้งโดยการดูจากจำนวนคนโทรเข้าไป/โพส ละมั่งครับ
alcatel547 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-04-09, 11:43   #9
hanger

รูปส่วนตัว hanger

hanger ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darknoob อ่านกระทู้
แฟนผมเคยโทรไปถามมันมันบอกว่าให้ลบแล้วลงใหม่สุดยอดเ ลยการแก้ปัญหา
ผมนึกว่าเป็นร้านเดียวเสียอีก เจอคำแนะนำแสนฉลาดแบบนี้ก็อึ้งไปเลย ใครจะขยันลบลงใหม่ว่ะ มีแพทใหญ่ทีไร ปัญหามาทุกที บริษัทออกจะใหญ่โต ทำตัวโลคลาสฉิบหายเลย กระจอกจริงๆ
hanger is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-04-09, 14:18   #10
sit9000
Guest

ไฟล์ไรอะที่ให้โหลดมันฟ้องเป็นไวรัสครับ............ (อีกเสียง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sit9000 : 12-04-09 เมื่อ 14:18
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว