กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 14-11-12, 21:17   #1
Extracafe
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว Extracafe

Extracafe ปานกลาง
มาตรฐาน เรื่องบุหรี่

อยากถามเพื่อนๆว่า ไม่รู้มีร้านไหนบ้างไหมที่ไม่สูบบุหรี่ และมีวิธีกำจัดกลิ่นอย่างไร ไม่ใช่แอ็นตี้นะครับแต่ที่ร้านเด็กน้อยค่อนข้างเยอะค รับและจะมีลูกค้าที่สูบบุหรี่ นอกร้านแต่เข้ามากลิ่นจะตามมาด้วย ติดแอร์ด้วยครับ ไม่รู้ว่าเพื่อนๆกำจัดกลิ่นอย่างไร หรือปล่อยวาง ช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Extracafe is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-11-12, 21:24   #2
usslajlwaj

รูปส่วนตัว usslajlwaj

usslajlwaj ปานกลาง
มาตรฐาน Re: เรื่องบุหรี่

หาซื้อ สเปรย์ปรับ อากาศ มา ใช้ ครับ ที่ ร้าน ใช้ อยู่ ครับ

หรือไม่ ก็ ติด เครื่ิอง ดูด อากาศ ออก ครับ ดี เช่น เดียว กัน

ดีขึ้น ไม่มาก ก็ น้อย ครับ
usslajlwaj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-11-12, 22:08   #3
gmlnw

รูปส่วนตัว gmlnw

gmlnw ปานกลาง

ฉีด สเปรย์ปรับอากาศ คับ มันเดินมาทีก็ฉีดเลย

089-5334608
gm_aung13@hotmail.com

gmlnw is online now   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-11-12, 22:45   #4
Extracafe

รูปส่วนตัว Extracafe

Extracafe ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ usslajlwaj อ่านกระทู้
หาซื้อ สเปรย์ปรับ อากาศ มา ใช้ ครับ ที่ ร้าน ใช้ อยู่ ครับ

หรือไม่ ก็ ติด เครื่ิอง ดูด อากาศ ออก ครับ ดี เช่น เดียว กัน

ดีขึ้น ไม่มาก ก็ น้อย ครับ
เคยใช้เหมือนกันครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gmlnw อ่านกระทู้
ฉีด สเปรย์ปรับอากาศ คับ มันเดินมาทีก็ฉีดเลย
เอางั้นเลยหรือครับ
Extracafe is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว