กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 09-10-12, 11:39   #1
Neillgis
สมาชิก internetcafe.in.th

Neillgis ปานกลาง
Unhappy ช่วยด้วยครับ..ลูกค้าแอบดู "หนังโป๊" ทำไงดีครับ

อยากบล็อคเว็บโป๊ หรือเว็บเสี่ยงๆ มีวิธีไหนบ้างครับ โปรแกรมรึเทคนิคอะไรก็ได้ครับ
>ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ<
Neillgis is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 12:00   #2
ricaro06

ricaro06 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ช่วยด้วยครับ..ลูกค้าแอบดู "หนังโป๊" ทำไงดีครับ

มันเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วอ่ะครับเพราะคนสมัยนี้หน้า ด้านสุดๆ แล้วดูหนังโป๊ ไม่อ้ายใครแล้วครับไม่ว่า ผู้หญิงจะนั่งในร้านด้วยก็ตามครับ ไม่กท่านเดินไปบอกตรงๆเลยครับ หรือไม่นอกจากท่านจะบล็อก แต่บล็อกยังไงมันก็ไม่หมดหรอกครับ ปล่อยๆ ไปเถอะครับ เหอๆๆๆ
By Form F-Net-Online

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ricaro06 : 09-10-12 เมื่อ 12:03
ricaro06 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 12:54   #3
Big_JoE

รูปส่วนตัว Big_JoE

Big_JoE ดีพอใช้
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Big_JoE
มาตรฐาน Re: ช่วยด้วยครับ..ลูกค้าแอบดู "หนังโป๊" ทำไงดีครับ

ติดป้ายเตือนไว้ก่อนครับ ว่า ห้ามเปิดสื่อลามก อณาจาร
หากฝ่าฝืน...(จะตัดเวลา ตัดการใช้งาน หรือปรับเงินก็ว่ากันไป มันเป็นสิทธิของเรา กฎหมายก็ห้าม)
เห็นครั้งแรกก็เตือนก่อนครับ ถ้ายังฝ่าฝืนเปิดอีก ผมเชิญออกเลยครับ
เพราะในร้านไม่ได้มีแค่มัน ยังมีเด็กๆ(ซึ่งเป็นลูกค้าส่วนใหญ่ซ่ะด้วย)ซึ่งมันไม ่สมควรครับ
ร้านไหนให้ดูเชิญไปร้านนั้น ร้านนี้ไม่ต้อนรับครับ จบข่าว >_<
Big_JoE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 12:57   #4
MoMo_Kung

รูปส่วนตัว MoMo_Kung

MoMo_Kung ปานกลาง

บล็อคยากคะ เพราะมีเวปแบบนี้เยอะมากๆ...ทางทีดีถ้าเจอก้ตักเตือน เบาๆ บ่อยครั้งเข้าก้จัดหนักไปเลยคะ
เก่า 09-10-12, 13:00   #5
bird0037

bird0037 ปานกลาง

ที่ร้านผม เด็ก ป.2-3 มันก็ดูครับ แล้วมันยังโหลดเป็นอีกครับ พอผมเดินผ่าน มันกโหดจอ แต่ผมไม่เห็นครับ มันมีพิรุธ ผมรีกล้องวงจรปิดดู โอ้โห เลยครับ เวปเด็ดๆทั้งนั้นเด็กสมัยนี้ พออีกวันนึงผมหลอกถามมัน มันโหลดขายเป็นคลิปๆด้วยครับคลิปละ10-30 บาท
5555+++(หัวเราะทั้งน้ำตาเลย)
bird0037 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 13:01   #6
decodes

รูปส่วนตัว decodes

decodes ปานกลาง

ถ้าอยากสงวนไว้เป็นลูกค้าต่อไปในภาคหน้า ก็กระซิบบอกเบาๆอย่าเปิดเวบโป๊
ถ้าไม่เอาไว้แล้วก็ตะโกนบอก ให้อายไม่กล้าเปิดซะเลย
เก่า 09-10-12, 13:04   #7
sodapop2005

รูปส่วนตัว sodapop2005

sodapop2005 ปานกลาง

รีโมทไปดูครับ ว่าเค้าเปิดเวบอะไร แล้วก้อเอาเวบนั้นไปบล็อคในเซริพเวอร์

sodapop2005 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 13:18   #8
monkey

รูปส่วนตัว monkey

monkey ปานกลาง

ป้องกันยากครับถ้าจะบล็อค แก้ที่ต้นเหตุเลย(คิดว่ามีไม่กี่คนหรอก) เดินไปบอกด้วยเสียงเบาๆแต่จริงจัง "อย่าเปิดหนังโป้นะครับเห็นอีกจะปิดเครื่อง" ผมว่าแค่นี้คงไม่กล้าเเล้วละครับ ทำมาแล้วครับได้ผล ลองดูครับ
เก่า 09-10-12, 13:32   #9
Neillgis

Neillgis ปานกลาง

ขอบคุณครับ..สำหรับความคิดเห็น ตอนนี้ผมอยากได้โปรแกรมรึอะไรก็ได้ที่มันบล็อคเว็บพว กนี้ ทุกเครื่องไปเลย น่ะครับ แย่แล้ววว
Neillgis is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 14:09   #10
rachan2004

rachan2004 ปานกลาง

ห้ามเปิดเว็บโป็ครับเด็กแยะ ครั้งที่1ครั้งที่2ห้ามเปิดการตูนโป้ด้วยครับคืนตังเ ชิญออกจากร้านเลย เจอมาแยะยิ่งพวกเกย์นี่ยังไม่ต้องพุึดดูเสร้จเข้าห้อ งน้ำที่เละไปหมดบางทีคาโซฟาก้มีบางคนหน้าตารูปร่างก้ ดุเป้นคนมีการศึกษาอายุก็ปาไป30+แล้วทั้งๆที่เด็กก็เ ล่นอยู่เต็นร้านยังเสือกเปิดเว็บโป๊แต่ดีหน่อยพุดครั ้งเดียวมันก็เลิกเปิดแล้วก้ไปเปิดยุทุปเหลือเวลา30นา ทีมันก้ไปเราก้ไม่สนที่มันมาหาเปิดร้านเกมส์เพราะเว็ ปพวกนี้ไวรัสแยะคอมที่บ้านมันคงจะลงวืนโด้ใหม่จนขี้เ กียจเสียตังอะเลยเอาค่าลงวินโด้มาเปิดดุร้านเกมส์ดีก ว่าการที่ลูกค้าจะมายืนหน้าร้านหรือเข้ามาเล่นเกมส์ร ้านผมนั้น ผมทั้งคัดทั้งเคร่ง ถ้าไม่ทำตามกฏ ก็เชิญ ถึงจะได้ลูกค้าไม่แยะแต่ก็พอกิน สำหรับร้านไหนอยากรับหรือเชิญ *--*
rachan2004 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

Tags
บล็อคเว็บโป๊, บล็อคเว็บลามก, บล็อคเว็บอณาจาร

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว