กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > รายได้เสริมร้านเน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 02-07-09, 23:47   #1
khundee
Guest

มาตรฐาน แนะนำเพิ่มเติมอาชีพเสริมร้านเน็ตครับ

หลายวันก่อนผมได้มาโพสบอกเรื่องเกี่ยวกับอาชีพเสริมท ี่ร้านเน็ตต้องทำเพราไม่เพียงคุณจะมีรายได้เพิ่มแต่ค ุยได้ทั้งใจลูกค้าเมื่อคุณมีทุกอย่างพร้อมที่จะบริกา รพวกเขาให้มีความสะดวกและง่ายขึ้น แถมคุณจะได้ทั้งลูกค้าที่ไม่ใช่วัยเล่นเน็ตด้วย และยังมีพวกเราหลายคนที่ยังไม่เข้าใจคิดว่าเป็นระบบเ ครือค่ายจริงๆแล้วมันดูคล้ายกันนะแต่นี้มันจะไม่มีกา รทำในทำนองว่าล่างดันบนเลยนะครับ เพราะถ้าคุณสมัครก่อนแล้วไม่ให้บริการเลยคุณก็จะไม่ม ีกำไรเข้ากระเป๋านะครับส่วนคนที่สมัครจากคุณถ้าเขาทำ เขาก็ได้ของเขาซึ่งนะไม่เกี่ยวกับเราเลยเพื่อให้เข้า ใจง่ายขึ้นวันนี้ขอเอาการตลาดมาฝากให้ดูกันนะครับ
แผนการตลาดสำหรับนักธุรกิจ

SIAM TOPUP ธุรกิจเติมเงินมือถือ Online จริงๆ ที่ให้คุณร่วมเป็นเจ้าของกิจการร่วมกัน พร้อมแล้ววันนี้ กับแผนการตลาดที่ให้ผลตอบแทนสูงถึง 95% และมีรายได้สูงถึง
เดือนละ 4 หมื่นกว่าบาทเพียงแค่แนะนำคนแค่ 7 คนเท่านั้น
ศึกษารายได้ของคุณได้แล้ววันนี้
ที่มาของรายได้ของคุณ

1. รายได้จากส่วนลด(Discount) จากตัวผลิตภัณฑ์ แบ่งเป็น

เติมเงินมือถือรับส่วนลด 3.5%

รับส่วนลด 3.5% รับส่วนลด 3% รับส่วนลด 3%
รับส่วนลด 5% จำหน่ายบัตรเงินสดรับส่วนลด 2.5 %รับส่วนลด 9 %2. รายได้จากช่วงโปรโมชั่น(Promotion) ตามแผนการตลาดของ SiamTopup
โปรโมชั่นหลักที่ได้รับได้แก่
2.1 เติมเงินได้เปอร์เซ็นต์ (%) ส่วนลดตามยอด Cash Reward สูงสุดถึง 0.5%
โดยโปรโมชั่นเหล่านี้จะมีการปรับเปลี่ยนตามช่วงของแผ นการตลาด

สงสัยคลิกที่นี่http://www.siamtopup.com/refercheck.php?r= Khundee

3. รายได้จากการแนะนำสมาชิก(Reference) ทั้งทางตรงและทางอ้อม สูงสุดถึง 4 ชั้น โดยไม่จำกัดจำนวน

3.1 เมื่อสายของคุณชำระค่าสมาชิก 300 บาท คุณจะได้รับ
ผลตอบแทนที่จะได้รับ
ค่าสมัคร 300 บาท
จากการแนะนำตรง (ชั้นที่1 )
50% หรือ 150 บาท
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 2
15% หรือ 45 บาท
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 3
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 4
รวมผลประโยชน์
95% หรือ 285 บาท

3.2 เมื่อสายของคุณชำระค่าบริการรายเดือน 100 บาท คุณจะได้รับ ผลตอบแทนที่จะได้รับ
ค่าสมัคร 100 บาท
จากการแนะนำตรง (ชั้นที่1 )
50% หรือ 50 บาท
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 2
15% หรือ 15 บาท
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 3
จากการแนะนำของสมาชิกในชั้นที่ 4
รวมผลประโยชน์
95% หรือ 95 บาท
การจัดเรียงสมาชิก จะมีได้สูงสุด 4 ชั้น และแต่ละชั้นจะมีติดตัวได้สูงสุดไม่จำกัดจำนวนคน
ร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจร่วมกัน โดยที่คุณแทบไม่ต้องลงทุนอะไรเลยแต่ได้รับผลตอบแทนร่ วมกับเราสูงถึง 95 % เลยทีเดียว
** ค่า Commission จะถูกคำนวณให้ทุกๆ สัปดาห์ ในวันอังคาร สมาชิกสามารถตรวจสอบได้ที่หน้าเว็บไซต์ และนำเข้าระบบให้คุณโดยอัตโนมัติ
ตัวอย่างการคำนวณรายได้
กรณีที่ 1 สมมุติว่า คุณแนะนำสมาชิกได้ 3 คน และ แต่ละคนแนะนำได้ อีก 3 คน ไปจำนวน 4 ชั้น
รายได้จาก สมาชิกที่คุณแนะนำตรง 3 คน
50% ของค่าสมัคร คือ 150 บาท รวม 450 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 2 ที่แนะนำจาก 3 คนแรก อีก รวมเป็น 9 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 405 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 3 ที่แนะนำจาก 9 คนในชั้นที่ 2 อีก รวมเป็น 27 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 1,215 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 4 ที่แนะนำจาก 27 คนในชั้นที่ 3 อีก รวมเป็น 81 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 3,645 บาท
รวมรายได้จากค่าสมัครทั้งสิ้น
5,715 บาท (เพียงแค่คุณแนะนำคน 3 คนเท่านั้น)
และ รายเดือนอีก คิดในทำนองเดียวกันจะได้
1,905 บาท ทุกๆ เดือน
กรณีที่ 2 สมมุติว่า คุณแนะนำสมาชิกได้ 4 คน และ แต่ละคนแนะนำได้ อีก 4 คน ไปจำนวน 4 ชั้น
รายได้จาก สมาชิกที่คุณแนะนำตรง 4 คน
50% ของค่าสมัคร คือ 150 บาท รวม 600 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 2 ที่แนะนำจาก 4 คนแรก อีก รวมเป็น 16 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 720 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 3 ที่แนะนำจาก 16 คนในชั้นที่ 2 อีก รวมเป็น 64 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 2,880 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 4 ที่แนะนำจาก 64 คนในชั้นที่ 3 อีก รวมเป็น 256 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 11,520 บาท
15,720 บาท (เพียงแค่คุณแนะนำคน 4 คนเท่านั้น)
และ รายเดือนอีก คิดในทำนองเดียวกันจะได้
5,240 บาท ทุกๆ เดือน
กรณีที่ 3 สมมุติว่า คุณแนะนำสมาชิกได้ 7 คน และ แต่ละคนแนะนำได้ อีก 7 คน ไปจำนวน 4 ชั้น
รายได้จาก สมาชิกที่คุณแนะนำตรง 7 คน
50% ของค่าสมัคร คือ 150 บาท รวม 1,050 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 2 ที่แนะนำจาก 7 คนแรก อีก รวมเป็น 49 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 2,205 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 3 ที่แนะนำจาก 49 คนในชั้นที่ 2 อีก รวมเป็น 343 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 15,435 บาท
รายได้จาก สมาชิกที่ในชั้นที่ 4 ที่แนะนำจาก 343 คนในชั้นที่ 3 อีก รวมเป็น 2401 คน
15 % ของค่าสมัครคือ 45 บาท รวม 108,045 บาท
126,735 บาท (เพียงแค่คุณแนะนำคน 4 คนเท่านั้น)
42,245 บาท ทุกๆ เดือน
** ดังตัวอย่าง แค่แนะนำคน 7 คนและอีก 7 คนทำงานต่อร่วมกันเพียงเท่านี้คุณก็ได้รับเงินแสน พร้อมทั้งรายเดือนอีก กว่าเดือนละ 4 หมื่นบาทเลยทีเดียว ยังไม่รวมผลตอบแทนในการเติมเงินมือถือแต่ละครั้งด้วย นะครับ ที่คุณจะได้รับ ทันทีเช่นกัน มากน้อย ขึ้นอยู่กับปริมาณการใช้งานของคุณ

และขอบอกว่าระบบนี้ไม่ยากอย่างที่คิดครับไม่จำต้องเต ิมเงินเข้าทุกระบบสมมุติว่าคุณมีเงินอยู่ในระบบ20บาท ลูกค้าคุณมาเติมระบบอะไรก็ได้เงิน20บาทนั้นจะเข้าไปเ ติมได้ทันทีซึ่งตางจากตู้เติมเงินโดยสิ้นเชิงนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khundee : 02-07-09 เมื่อ 23:53 เหตุผล: แก้ไขข้อความที่ยังสับสนอยู่
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 02-07-09, 23:51   #2
A-NET
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว A-NET

A-NET ปานกลาง
Send a message via Skype™ to A-NET
มาตรฐาน Re: แนะนำเพิ่มเติมอาชีพเสริมร้านเน็ตครับ

เจ้าเดียวกันป่าว..เนี้ย เห็นหลายกระทู้ล่ะตาลาย
A-NET is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 03-07-09, 08:11   #3
noomairoo

noomairoo ปานกลาง
มาตรฐาน Re: แนะนำเพิ่มเติมอาชีพเสริมร้านเน็ตครับ

ธุรกิจเครือข่าย (((( สวยหรู ดูดี มีชาติตระกูล

-- แก่นแท้ คือการขายสินค้าซึ่งราคาแพงเวอร์ หรือบางเจ้าไม่มีสินค้า
-- ได้เงินจากไหน -- จากการหลอกคนมาสมัครต่อๆ กันไป
-- หลอกคนได้มาก ก็ได้ค่าตอบแทนมาก
-- หลอกใครไม่ได้เลย ก็เจ๊งบ๊ง เพราะจ่ายค่าสมัครไปแล้ว
-- หลอกคนใกล้ตัว ระวังไม่มีใครคบ
-- หลอกคนไกลตัว เขารู้ทันกันหมดแล้ว เผลอๆ โดนด่า

** เศรษฐกิจแบบนี้ ทำอะไรดี ** รับซ่อมหูฟังไง รับสิ เด๋วจะส่งไปซ่อมด้วย

** เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ห้ามด่า
noomairoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 05-07-09, 14:44   #4
longlaezone
Guest

เก่า 05-07-09, 15:00   #5
pinkywitch

รูปส่วนตัว pinkywitch

pinkywitch ปานกลาง

ขายเต้าฮวยนมสดดีกว่า อิอิ
เก่า 05-07-09, 15:45   #6
milabis

รูปส่วนตัว milabis

milabis ปานกลาง

คนที่รวยจากธุรกิจเครือข่าย

1. คนที่ลงทุน นำมันเข้ามา
2. คนที่นำสินค้าเข้ามาร่วมกับ เครือข่ายนั้นๆ
3. คนที่ทำธุรกิจเครือข่าย จาก 100 คนจามีคนที่ สำเร็จ 1 คน (อัตราส่วนที่เป้นไปได้มากสุดคือ 45 ต่อ 1 ในสมัยก่อน)

ดังนั้น เป็นไปได้มั้ยเนี่ย ที่จะรวยจากมัน
milabis is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 05-07-09, 15:53   #7
fuckerboyd

รูปส่วนตัว fuckerboyd

fuckerboyd ปานกลาง

อาชีพเสริมก็ขายขนม น้ำอัดลมแหล่ะครับ
เมื่อก่อนก็มีขายอาหารตามสั่งให้กับลูกค้าผู้หิวโหยบ ้าง
แต่เดี๋ยวนี้เลิกขายอาหารแล้ว เพราะแฟนขี้เกียจทำ - -"
fuckerboyd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 05-07-09, 16:54   #8
redferrari

รูปส่วนตัว redferrari

redferrari ปานกลาง

ธุรกิจแบบเครือข่าย ถ้ามองอีกมุมหนึ่ง (ธุรกิจนั้นต้องแข็งแรง) และรู้จักปรับใช้ คุณไม่จำเป็นต้องออกไปไหนด้วยซ้ำนั่งอยู่กับบ้าน ให้เงินทำงานแทนสิ นั่งรับทรัพย์ไม่ไหวเลยหละครับ ศึกษาระบบของเค้าสิครับ ศึกษาให้ดี ๆ ย้ำว่าศึกษาให้ดี ๆ บางที รายได้จากร้านเกมส์อาจเป็นรายได้รองไปเลย
เก่า 05-07-09, 17:27   #9
aiaunaia
Guest

การพัฒนาสายพันธุ์ใหม่ เพื่อความอยู่รอดของสายพันธุ์เก่า
เก่า 05-07-09, 18:19   #10
trwn
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redferrari อ่านกระทู้
ธุรกิจแบบเครือข่าย ถ้ามองอีกมุมหนึ่ง (ธุรกิจนั้นต้องแข็งแรง) และรู้จักปรับใช้ คุณไม่จำเป็นต้องออกไปไหนด้วยซ้ำนั่งอยู่กับบ้าน ให้เงินทำงานแทนสิ นั่งรับทรัพย์ไม่ไหวเลยหละครับ ศึกษาระบบของเค้าสิครับ ศึกษาให้ดี ๆ ย้ำว่าศึกษาให้ดี ๆ บางที รายได้จากร้านเกมส์อาจเป็นรายได้รองไปเลย
นานๆจะเจอคนที่สายตายาวมองอะไรยาวๆสักคน นับถือครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trwn : 05-07-09 เมื่อ 18:20
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว