กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > ตลาดร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 25-06-10, 23:30   #1
MiniCopter
สมาชิกทั่วไป

MiniCopter ปานกลาง
มาตรฐาน ขอปิดการขายกระทู้นี้ครับ

สวัสดีครับเจ้าเก่าล๊อตใหม่ มาขอนำเสนอรุ่นใหม่ล่าสุด (ฮ.จิ๋ว) บินดีและนิ่งมากๆ ด้วยระบบ Gyroscope 3.5 Chanel Upgrade ใหม่จากทางโรงงาน สรรพคุณตัวนี้ไม่ต้องอธิบายมากเลยครับผม บินดีมากๆๆ เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา เดินหน้า ถอยหลัง ความแรงของมอเตอร์ 3 ตัว แรงจี๊ดจ๊าดยกเป็นลอย!!!! ตัวนี้ทำส่ง ยุโรปหลายประเทศเลยครับผม พี่ๆท่านไหนสนใจเอาไว้เล่นในออฟฟิศ สำนักงาน บริเวณภายในบ้านต่างๆ ก็สามารถเล่นได้สบายครับผม ใบพัดไม่สามารถทำอันตรายสิ่งของในบ้านได้เลยครับ ตัวนี้ชาร์จได้กับรีโมท และมี สายชาร์จกับ Usb คอมให้ มีให้เลือก 2 แบบครับ ชาร์จ 15 นาที เล่นได้ประมาณ 10-13 นาที

!!!! ส่วนอีกตัวครับผม เป็นตัวใหญ่(ขนาดกลาง) 2-Speed งานบอดี้เนียนมากครับผม เป็นอลูมิเนียมยกโครงลำครับผม บินนิ่งๆบินดีๆ ด้วยระบบ Gyroscope ตัวนี้จะใหญ่กว่าลำจิ๋วเยอะพอสมควรครับผม บินได้ทั้งในบ้าน และ นอกบ้าน(ในยามลมอ่อนๆ) สำหรับมือใหม่นะครับผมสอบถามกันมามาก ว่า ตัวใหญ่(กลาง) กับ ตัวจิ๋ว มือใหม่ควรเล่นตัวไหนดี ผมให้คำแนะนำเลยครับว่า เล่นได้ทั้ง 2 ตัวเลยครับผม แล้วแต่จะชอบเลยครับว่าจะเอาใหญ่หน่อย หรือ จิ๋วๆ บินชิวๆ ก็ได้ครับผม เพราะทั้ง 2 ลำนี้สามารถเล่นในบ้านได้สบายๆเลยมีให้เลือก 2 แบบครับ แบบสเกลทหารจะมีไฟที่ตุ้มบาลานส์ด้วย ... ตัวนี้มี อแดปเตอร์ชาร์จกับตัว ฮ.ให้ครับผม ชาร์จ 30 นาที เล่นได้ประมาณ 15-20 นาที
พี่ๆหลายท่านสอบถามกันมาว่า อยากเล่นตัวบิ๊กเบิ้ม ไม่มีบ้างหรอ ผมจัดมาให้แล้วครับ (ใหญ่จัมโบ้) 2-Speed คัดสรรค์มาพิเศษ สวยหรู ดีไซน์โฉบเฉี่ยว โครงเป็น อลูมิเนียมชุบแข็ง ให้สีบอดี้ได้ลงตัวเงางาม โครงสร้างแข็งแรง มอเตอร์แรงมาก ใบพัดใหญ่เบิ้ม!!! บินนิ่งๆและดีมาก ด้วยระบบ Gyroscope ลำนี้ผมขอแนะนำ เล่นนอกบ้านเท่านั้นครับผม ความยาวเกือบเมตรย้ำอีก ใหญ่มากๆ และ บินนิ่งสุดๆ พี่ๆท่านไหนสนใจชอบเล่นนอกบ้าน จัดไปเลยครับตัวนี้ ตัวนี้มี อแดปเตอร์+ตัวแปลงกระแสไฟ ให้ครับผม ชาร์จ 1 ชม เล่นได้ประมาณ 20 นาที
ทุกตัวที่ผมนำเสนอบินดีและนิ่งมากครับผม ไม่ต้องไปเสียเวลา เสียอารมณ์เลือกซื้อ อาจจะได้ของไม่ดีมา ผมจัดให้แล้ว พร้อมเล่นทุกลำเพียงใส่ถ่าน 2A ที่รีโมท 6 ก้อนเท่านั้นตัวลำมีแบตให้ครบ สายชาร์จครบ เด็กเล่นได้สบาย ซื้อเป็นของฝากลูกหลานกันได้ครับผม ชอบแบบไหนสะดวกเล่นแบบไหนครับผมทุกตัวบินสมราคา งานเนียนสมราคา ไม่ลองไม่รู้เล่นมันส์มาก แก้เครียดได้เลยในยามร้อนๆแบบนี้ครับผม (สินค้าใหม่แกะกล่องทุกตัว)
พี่ท่านไหนสะดวกรับของได้เองแถว ***มหาชัย สมุทรสาคร*** ครับ พี่ๆอยู่ไกลผมมีบริการส่ง Ems ครับผม (ถ้าจัดส่งแบบ พกง จะไม่ได้รับโปรโมรชั่นครับผม)
ตัวจิ๋วแบบ 1 ราคา 900 บาท ส่ง Ems +50 บาท ครับ
ตัวจิ๋วแบบ 2 ราคา 950 บาท ส่ง Ems +50 บาท ครับ (ตัวนี้ใหญ่กว่าแบบ 1 เล็กน้อย)

ตัวกลางสีส้มขาว 1500 บาท ส่ง Ems + 100 บาท ครับ (มีให้เลือก 2 ลาย เหยี่ยว กับ ส้ม)
ตัวกลางลายทหาร 1500 บาท ส่ง Ems + 100 บาท ครับ
ตัวใหญ่(จัมโบ้) 2100 บาท ส่ง Ems + 120 บาทครับ
โปรโมรชั่น!! ซื้อ 2 ลำขนาดใดก็ได้ ส่ง Ems ฟรี! ครับ สอบถามและติดต่อได้ที่ 080-9606741 ปอ (24 ชม ) ครับผม
ดูรูป+คลิป(ถ่ายเอง)สดๆ ทั้ง 3 แบบกันได้เลยครับ จิ๋ว มี 3 สี 2 แบบ , ใหญ่(กลาง)แบบเหยี่ยว แบบส้มขาว และ ลายทหาร , ใหญ่(จัมโบ้)สีส้มดำ
http://www.youtube.com/watch?v=qdQ9JC59KE4 คลิปที่ 1 ตัวเล็ก (จิ๋ว)
http://www.youtube.com/watch?v=qO4MRjahymI คลิปที่ 2 ตัวกลาง (สีส้ม + เหยี่ยว)
http://www.youtube.com/watch?v=q8-FuHGFQY4 คลิปที่ 3 ตัวกลาง (สเกล)
http://www.youtube.com/watch?v=31bY58G0dos คลิปที่ 4 ตัวใหญ่( จัมโบ้)
จิ๋วแบบที่ 1 (มี 3 สี)

จรวดด้านข้างเวลาเปิดแล้วมีไฟวิ่งให้สีสันงามตา

มาพร้อม สายชาร์จ Usb ปีกอะไหล่บน 2 ชิ้น ใบพัดหาง 1 ใบ กล่องสวยแบบคลาสสิค

ตุ้มบาลานซ์พลาสติกดีเหนียวทน โครงอลูมิเนียมยกลำแข็งแรงทนทาน

จิ๋วแบบที่ 2(ใหญ่กว่าแบบ 1 นิดหน่อย)

ตุ้มบาลานซ์พลาสติกเหนียวมาก ดูจากรูปเอาครับ ทนทาน โครงเป็นอลูมิเนียมยกลำ สีสันสวยหรู

มาพร้อมปีกอะไหล่ ปีกบน 2 อัน ใบพัดหลัง 1 อัน สายชาร์จ Usb กล่องสวยหรู

กลางแบบที่ 1 (มี 2 สี เหยี่ยว กับ สีส้ม)

โครงอลูมิเนียมบินดี ในบ้าน + นอกบ้านลมอ่อนๆสีสันสวยงามสะดุดตา

แบบเหยี่ยว ที่ตามีไฟกระพริบได้สวยงาม

มี อะแดปเตอร์ชาร์จแบตให้ 1 ตัว เสาวิทยุ

กลางแบบที่ 2 (สเกลเหมือนจริง ลายทหาร)

มีอะแดปเตอร์ชาร์จไฟบ้าน 1 ตัว + ถ่านสำรองสำหรับใส่ตุ้มบานลานซ์ เสาวิทยุ

ใหญ่(จัมโบ้)

อะแดปเตอร์ชาร์จไฟบ้าน + ตัวแปลงกระแสไฟ เสาวิทยุ

รูปรวม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MiniCopter : 26-08-10 เมื่อ 01:31
MiniCopter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 26-06-10, 00:01   #2
jeery

รูปส่วนตัว jeery

jeery ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ขาย เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุ บินดี มีหลายแบบ !! อัพเดทตัว

น่าสนนะ เคยขายที่เว็ปไหนบ้างเปล่า
jeery is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 26-06-10, 00:14   #3
mafia007

mafia007 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ขาย เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุ บินดี มีหลายแบบ !! อัพเดทตัว

อยากได้จัง
mafia007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 27-06-10, 03:46   #4
MiniCopter

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeery อ่านกระทู้
น่าสนนะ เคยขายที่เว็ปไหนบ้างเปล่า
สวัสดีครับผมขายหลายเวปเหมือนกันครับผม

เสาร์-อาทิตย์ โอนก่อน 11.00 น. ส่งEmsได้ครับผม
จะมารับสินค้าเอง ส่ง Ems หรือ ส่ง พ.ก.ง. ก็มีบริการทุกรูปแบบครับผม
ติดต่อสอบถามสินค้า โทร 080-9606741 ปอ ครับ
MiniCopter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 28-06-10, 00:05   #5
MiniCopter

แพคของมิดชิดถึงมือท่านอย่างปลอดภัยทุกชิ้น
แจ้งเลข Ems ทุกครั้งที่ส่งตรวจสอบได้ครับผม
หรือจะมารับด้วยตัวเองแถวมหาชัยก็ได้ครับ
โทรสอบถามกันก่อนได้ครับผม 080-9606741 ปอ ครับ
เก่า 28-06-10, 00:18   #6
jeery

รูปส่วนตัว jeery

jeery ปานกลาง

รุ่นไหนดูแลง่าย อดทน เล่นสนุก
เดี๋ยวสักอาทิตย์ ว่างแล้วจะติดต่อไปช่วงนี้งานเยอะ
jeery is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-06-10, 00:31   #7
MiniCopter

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeery อ่านกระทู้
รุ่นไหนดูแลง่าย อดทน เล่นสนุก
เดี๋ยวสักอาทิตย์ ว่างแล้วจะติดต่อไปช่วงนี้งานเยอะ
ทุกรุ่นครับผม แล้วแต่พี่จะอยากได้แบบไหนครับผมใหญ่ หรือ เล็ก ประมาณนี้ครับ

-----------------------------------------------------------

โปรโมรชั่น!! สั่ง 2 ลำขึ้นไป ขนาดใดก็ได้ จัดส่ง Ems ฟรีทั่วประเทศ
เก่า 29-06-10, 10:05   #8
hs6nar

hs6nar ปานกลาง

สำคัญที่อะไหล่ มีสำรองป่าวครับ
hs6nar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 30-06-10, 03:25   #9
MiniCopter

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hs6nar อ่านกระทู้
สำคัญที่อะไหล่ มีสำรองป่าวครับ
มีครับผม

-------------------------- แจ้งเลข Ems หน่อยครับ --------------------------

คุณ กัมปนาท EH 1817 4218 4 TH
คุณ ลัคน์ EH 1817 4219 8 TH

ตรวจสอบเลข Ems คลิ๊กเลย>> << ตรวจสอบเลข Ems คลิ๊กเลย

โปรโมรชั่น!! สั่ง 2 ลำขึ้นไป ขนาดใดก็ได้ จัดส่ง Ems ฟรีทั่วประเทศ

เสาร์-อาทิตย์ โอนก่อน 11.00 น. ส่งEmsได้ครับผม
จะมารับสินค้าเอง ส่ง Ems หรือ ส่ง พ.ก.ง. ก็มีบริการทุกรูปแบบครับผม
ติดต่อสอบถามสินค้า โทร 080-9606741 ปอ ครับ
_/\_ ขอบคุณมากครับผม บินดีทุกลำครับผม สนใจโทรสอบถามกันได้ครับ _/\_
เก่า 30-06-10, 11:50   #10
batmanforever

รูปส่วนตัว batmanforever

batmanforever ปานกลาง

ลองไปโพสที่เวป Rcthai.net ซิครับ น่าจะมีการตอบรับเยอะๆ ผมก็เป็นสมาชิกเวปนี้ แต่ผมเล่นเครื่องร่อน เครื่องบินไฟฟ้า 2 ch แล้ว ฮอมีกี่ ch ครับ รีโมทบังคับได้ไกลกี่เมตร ใช้แบตลิโพ 2 เซลได้ป่าวครับ
batmanforever is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว