กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โปรแกรมร้านเน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 30-05-10, 19:59   #1
netbuatong
สมาชิก internetcafe.in.th

netbuatong ปานกลาง
มาตรฐาน รบกวนขอโปรแกรมDU_Super_Controleหน่อยครับ

รบกวนขอโปรแกรมDU_Super_Controleหน่อยครับ
ถ้าใครมีช่วยลง linkให้ดีครับจะขอบคุณมากครับ
netbuatong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 30-05-10, 20:15   #2
rong2518

รูปส่วนตัว rong2518

rong2518 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: รบกวนขอโปรแกรมDU_Super_Controleหน่อยครับ

จัดไปอย่าให้เสีย
http://www.upload-thai.com/download....603a7be8058bb2
rong2518 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 30-05-10, 21:07   #3
tigy63

รูปส่วนตัว tigy63

tigy63 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: รบกวนขอโปรแกรมDU_Super_Controleหน่อยครับ

มีปัญหากับเกมส์fifa online2ครับลงแล้วไม่สามารถเข้าเกมส์ได้เลยต้องเอาออ ก และมีปัญหากับhack shlidกับบางเกมส์มันจะหยุดการทำงานของโปรแกรมนี้ทำให ้ไม่สามารถจำกัดแบนด์วิชได้ และสามารถเข้าไปปิดการทำงานของโปรแกรมนี้ได้ที่Task manager
tigy63 is online now   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-05-10, 11:38   #4
jang_tot

รูปส่วนตัว jang_tot

jang_tot ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigy63 อ่านกระทู้
มีปัญหากับเกมส์fifa online2ครับลงแล้วไม่สามารถเข้าเกมส์ได้เลยต้องเอาออ ก และมีปัญหากับhack shlidกับบางเกมส์มันจะหยุดการทำงานของโปรแกรมนี้ทำให ้ไม่สามารถจำกัดแบนด์วิชได้ และสามารถเข้าไปปิดการทำงานของโปรแกรมนี้ได้ที่Task manager
fifa online2 ผมเองก็มีปัญหา แต่ได้แผ่นมาลงใหม่แล้วก็ใช่ได้ ปกติน่ะครับ ลงหา file ใหม่มาลงก็แล้วกัน
jang_tot is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 31-05-10, 13:54   #5
tigy63

รูปส่วนตัว tigy63

tigy63 ปานกลาง

ตอนนี้DUSuperControle ไม่มีปัญหากับเกมfifa online2แล้วครับแต่ยังมีปัญหากับhack shlid เกมEX3อยู่ครับลองเข้าเกมEX3แล้วออกเกม
ที่นี้แหละครับแบนด์วิชวิ่งกระฉูดครับ
tigy63 is online now   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 10-07-10, 19:47   #6
saysavant

saysavant ปานกลาง

[quote=netbuatong;207422]รบกวนขอโปรแกรมDU_Super_Controleหน่อยครับ
ถ้าใครมีช่วยลง linkให้ดีครับจะขอบคุณมากครับ-ขอkey ด้วยครับส่งมาให้หน่อยsaysavant@hotmail.com
saysavant is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 11-07-10, 23:48   #7
bongunza

รูปส่วนตัว bongunza

bongunza ปานกลาง

เจ้าโปรแกรมตัวนี้ มีปัญหาต่อ GG HS ระบบป้องกัน Hack Game ทั้งหลายนั่นละ

แนะนำ เช่นเคย Server linux เหอะ -_-
bongunza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-07-10, 17:39   #8
saysavant

saysavant ปานกลาง

ขอบคุณมากมายครับ
รบกวนขอโปรแกรมตั้งเวลาคิดเงินครับ
saysavant is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

Tags
ร้านเกม

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว