กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 11-05-09, 22:44   #11
discmaster
สมาชิกเว็บไซต์

รูปส่วนตัว discmaster

discmaster ปานกลาง
มาตรฐาน Re: TERA Online อยากถามว่าอีกนานไหมมาไทยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rubikgear อ่านกระทู้
TERA Online ถ้าเข้ามาแล้วเปน แอร์ไทม์ เหมือนลินเนจ2 อยู่ก็ไม่มีคนเล่นสักเท่าไหร่หรอกครับ
ปล.ร้านไหนลงลินเนจเซริฟจิงแล้วมีคนเล่นขอเสียงหน่อย ครับ 555 -*-
ผมคร๊าบบบบบบบบ
discmaster is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 11-05-09, 22:48   #12
เอกเขนก
ทีมงาน internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว เอกเขนก

เอกเขนก ชื่อเสียงที่ถูกระงับ
มาตรฐาน Re: TERA Online อยากถามว่าอีกนานไหมมาไทยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SticKeR อ่านกระทู้
คุณเอก ไซอิ๋วออนไลน์ เซิฟนี้ยังเปนภาษาจีนอีกเหรอครับ เล่นเซฟจีนคราวก่อนยังเอียนไม่หาย ขี่เมฆร่อนไปร่อนมาจนเลิก งงเควส
ภาษาอังกฤษครับ แต่ผมหา Screenshot สวยๆ ไม่ได้ ก็เลยไปเอามาจากเว็บไซต์เซิร์ฟเวอร์จีนครับ

เอกเขนก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-05-09, 06:36   #13
Maddew
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว Maddew

Maddew ดีพอใช้

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rubikgear อ่านกระทู้
TERA Online ถ้าเข้ามาแล้วเปน แอร์ไทม์ เหมือนลินเนจ2 อยู่ก็ไม่มีคนเล่นสักเท่าไหร่หรอกครับ
ปล.ร้านไหนลงลินเนจเซริฟจิงแล้วมีคนเล่นขอเสียงหน่อย ครับ 555 -*-
ผมด้วย
Maddew is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-05-09, 09:48   #14
xsefiroth

รูปส่วนตัว xsefiroth

xsefiroth ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ discmaster อ่านกระทู้
ผมคร๊าบบบบบบบบ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maddew อ่านกระทู้
ผมด้วย
อยู่เซิฟไหนกันคับเนี่ย ผมเซฺฟ3 คาอินงับ
เก่า 16-02-13, 15:08   #15
moosuper

moosuper ปานกลาง

ตอนนี้ไม่ได้มีแค่ระบบแอร์ไทม์แล้วครับ ผมเล่นอยู่ในเซิฟของ EU และในเซิฟของ EU นั้นมีระบบสามาชิกแบบสมัครฟรีเล่นได้ตลอดเวลา แต่การบริการก็จะต่างจากระดับฟรีเมี่ยมและระดับ VIP ครับ คือ สมาชิกที่สมัครเข้าไปเล่นอย่างฟรี ๆ นั้น จะไม่ได้รับไอเท่มเท่มประจำวันหรือเวลามีกิจกรรมก็จะ ไม่ได้ส่วนลดส่วนเพิ่มแต่อย่างใด (เป็นปกติ) และในเวลาที่เซิฟเต็มเกือบทุกแชแนลเนียะ จะต้องมีการรอดีเลเพื่อที่จะล็อคอินเข้าไปเล่น ประมาณ 10-20 นาที ครับ (ในกรณ๊ที่เป็นไอดีฟรีเมี่ยมหรือvipนั้นจะไม่ต้องรอส ามารถที่จะล็อคอินหรือเข้าแชแนลแข่งกับคนอื่นได้ทันท ี) แต่มันก็มีข้อดีอีกอย่างคือสมาชิกฟรีที่ต้องรอทีเลนั ้น พอครบดีเลแล้วท่านจะสามารถเข้าไปเล่นได้ทันที แน่นอน 100 % โดยไม่ต้องรอหรือล็อคแชแนลใหม่ ผมก็คิดว่าถ้าทางค่ายในไทยเรานำเกมนี้เข้ามาแล้ว"อาจ จะ"มีระบบสมาชิกแบบเดียวกับเซิฟ EU ที่ผมเล่นอยู่
moosuper is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 16-02-13, 15:30   #16
gmlnw

รูปส่วนตัว gmlnw

gmlnw ปานกลาง

น่าเล่นดี คับพี่เอก

089-5334608
gm_aung13@hotmail.com

gmlnw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 16-02-13, 16:11   #17
ต้น

รูปส่วนตัว ต้น

ต้น ปานกลาง

กระทู้ 2009 -*-
เก่า 17-02-13, 09:41   #18
Maddew

รูปส่วนตัว Maddew

Maddew ดีพอใช้

eu 22.2 gb โอว ตอนแลงค่อยโหลด
Maddew is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 18-03-17, 01:38   #19
dnk2006

dnk2006 ปานกลาง

Tera (US) เงิน M Tera Online ทุกเซิฟเวอร์ และ บัตรเติม Tera NA ถูกสุดๆ! ขายเงิน M Tera NA และ บัตร En Masse Points (US) EMP ราคาถูก ซื้อง่าย ได้ไว บริการดี มีส่วนลด เปิดตลอด 24 ชั่วโมง ที่ www.SEAGM.com เท่านั้น!

คลิก >> ซื้อ เงิน M Tera NA <<

คลิก >> ซื้อ บัตร En Masse Points (US) <<

คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ เงิน M Tera (US) <<

คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ บัตร En Masse Points (US) <<

พิเศษ!! สามารถชำระเงินได้หลากหลายช่องทาง

1.โอนเงินผ่าน 5 ธนาคาร (กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกร, ไทยพาณิชย์, ทหารไทย)
2.โอนผ่าน True E Wallet (ถามหมายหมายเลข True Wallet จากพนักงานก่อนโอนเงินทุกครั้ง)
3.ชำระผ่านบัตร Credits, Debit
4.ชำระด้วย บัตรเงินสด True Money
5.ชำระผ่าน PayPal
6.ชำระผ่านระบบ Paysbuy แล้วไปจ่ายเงินที่ บิ๊กซี / เทสโก้ โลตัส / แฟมิลี่มาร์ท และอื่นๆอีกมากมาย

สอบถามเพิ่มเติม

สนทนาสดกับพนักงาน บริการ 24 ชม สะดวก รวดเร็ว : >> คลิก <<
Line : SEAGM1, SEAGM2
FB Inbox : https://www.facebook.com/SEAGMThailand
โทร : 081-479-6345, 089-739-7412

ขออนุญาติพื้นที่ หากผิดกฎระเบียบ ลบทิ้งได้เลยนะครับ

#TeraNA #TeraUS #TeraOnline #EMP

เงินเกม บัตรเติมเกม ที่นี่... มีครบ www.SEAGM.com ที่เดียว ครบครัน เพื่อคอเกมส์

dnk2006 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว