กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 19-07-16, 16:56   #21
patthara
สมาชิก internetcafe.in.th

patthara ปานกลาง
มาตรฐาน Re: เครื่องขายคูปองร้านเกมส์

รอนาน ร้านอาจจะเจ๊งกันไปก่อน t_t
patthara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 20-07-16, 00:17   #22
samanaha

รูปส่วนตัว samanaha

samanaha ดีพอใช้
มาตรฐาน Re: เครื่องขายคูปองร้านเกมส์

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patthara อ่านกระทู้
รอนาน ร้านอาจจะเจ๊งกันไปก่อน t_t
อยุ่กันนานๆ ครับเพราะกำลังทำระบบให้ต่อยอดทำอย่างอื่นได้ด้วยครั บ โปรดรอสักหน่อยนะครับ
samanaha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 02-08-16, 14:40   #23
ovannal

ovannal ปานกลาง

แบงค์ยับแบงค์ขาด มีการตรวจสอบอย่างไร แบงค์ปลอม ต้องมีคนคอยแลกเงินไหม
ovannal is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 03-08-16, 00:55   #24
samanaha

[quote=ovannal;1059059]แบงค์ยับแบงค์ขาด มีการตรวจสอบอย่างไร แบงค์ปลอม ต้องมีคนคอยแลกเงินไหม[/Qกรณีทดสอบกับแบงก์ปลอม เครื่องจะไม่รับครับ เครื่องนี้ต้องมีคนคอยแลกเงินนะครับ
samanaha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 03-08-16, 12:23   #25
namiko0010

namiko0010 ปานกลาง

ด้วยความเคารพ ขอเสนอแนะค่ะ

ทำออกมาแค่ พอขายคูปองกับโปรแกรม cafe thai อย่างเดียวก่อนดีกว่าไหมคะ?

แล้วส่วน ต่อยอด ค่อยให้ลูกค้าที่ซื้อเครื่อง มาซื้อบริการนี้เพิ่มภายหลังจะดีกว่านะคะ

ไม่ใช่ไร คอยนานไป มันจะทยอยปิดกันจนหมดซะก่อนนะคะ
namiko0010 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 28-04-17, 19:04   #26
samanaha

โปรเจคนี้ใครสนใจให้ผมพัฒนาโปรเจคต่อเพื่อนำไปผลิตขา ย ผมคิดราคา 150,000 บาท และทำโปรแกรม คาเฟ่ให้ด้วย สามารถเพิ่มฟังชั่นต่างๆเกี่ยวกับร้านเกมได้ เช่น จอทัชสกรีน+สามารถอ่านบัตรปชช.ได้ เป็นต้่น รายละเอียดอื่นๆ มาคุยกันครับ 0877754350 (เบอร์ไลน์) อั๋น

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samanaha : 28-04-17 เมื่อ 19:04
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว