กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > ตลาดร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 12-08-12, 11:49   #1
gnservice
สมาชิก internetcafe.in.th

gnservice ปานกลาง
มาตรฐาน รับซ่อมเมนบอร์ดทุกรุ่นทุกยี่ห้อทุกอาการครับ

รับซ่อมเมนบอร์ดทั้งบอร์ด PC เเละบอร์ด Notebook ทุกอาการครับ ซ่อมไม่ได้ไม่คิดเงินครับ

บอร์ด PC ค่าซ่อมตัวละ 300 บาทครับ ราคานี้ผม รับ-ส่งให้ถึงที่เลยครับ เฉพาะในเขตกรุงเทพฯเเละปริมณฑลนะครับ

บอร์ด Notebook ค่าซ่อมตามอาการครับ เเจ้งอาการเเละราคาก่อนซ่อมครับ รับ-ส่งถึงที่เช่นกันครับ

ส่วนต่างจังหวัดลูกค้าออกค่าขนส่งเองครับผม

ซ่อมเยอะ ๆ มีส่วนลดให้ครับ รับประกันงานซ่อม 1 เดือน ระยะเวลาซ่อม อย่างช้า7-10 วันหลังจากรับงานครับ
เว้นเเต่ว่างานซ่อมจะเยอะมากจริง ๆ ผมอาจจะขอเวลาซัก 2 อาทิตย์ครับ

VGA ผมรับเฉพาะงานที่ไม่เกี่ยวกับ chip หรือ ram นะครับ ถ้า chip หรือ ram เสีย ผมไม่เเนะนำให้ซ่อมครับ เพราะอยู่ได้ไม่นาน

สนใจโทรติดต่อสอบถามได้นะครับ Dtac 0816532003, GSM 0870158051 ช่างกอล์ฟครับ
ไม่ต้องกลัวโดนโกงโดนหลอกนะครับ ผมอยู่ในวงการมาเกือบ 20 ปีเเล้วครับ ผมมีร้านอยู่เเถวสุขาภิบาล 3 เเละร้าน
พี่ชายอยู่ที่พันทิพย์ประตูน้ำครับ

สำหรับลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัด ส่งเป็นพัสดุ ระบุปลายทางดังนี้ครับ
ส่งถึง ร้าน จีเอ็น เซอร์วิส
ยงยุทธ ภิญโญประการ
เลขที่ 2 ห้อง3 ซ.รามคำแหง 197 ถ.รามคำแหง
เขต มีนบุรี จ.กรุงเทพฯ 10510
รบกวนฝากเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับ ผมได้รับของเเล้วจะติดต่อกลับไปครับ

ขอบคุณลูกค้าใหม่ผมทุกท่านนะครับที่ไว้ใจให้ผมได้บริ การท่าน
ลูกค้าใหม่ผมรบกวนโทรติดต่อตามเบอร์โทรเลยนะครับ ตลอด 24 ชั่วโมงครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาอัพกระทู้ซักเท่าไหร่ ต้องขอโทษล่วงหน้าด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gnservice : 01-03-15 เมื่อ 15:24
gnservice is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-08-12, 12:59   #2
bonusgame

bonusgame ปานกลาง
มาตรฐาน Re: รับซ่อมเมนบอร์ดทุกรุ่นทุกยี่ห้อทุกอาการครับ

สนใจครับ สะดวกมารับของแถวประชาชื่นไหม มีโน๊ตบุคกับกาดร์ดจอ
bonusgame is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-08-12, 13:40   #3
gnservice

มาตรฐาน Re: รับซ่อมเมนบอร์ดทุกรุ่นทุกยี่ห้อทุกอาการครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bonusgame อ่านกระทู้
สนใจครับ สะดวกมารับของแถวประชาชื่นไหม มีโน๊ตบุคกับกาดร์ดจอ
สะดวกทุกที่ทั่ว กทมเเละปริมณฑลครับ มีอะไรบ้าง กี่ชิ้นครับ
gnservice is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 12-08-12, 18:16   #4
gnservice

สอบถามได้ครับ
เก่า 13-08-12, 10:45   #5
gnservice

สอบถามได้ครับ
เก่า 13-08-12, 14:10   #6
gnservice

อึ๊บ ๆ
เก่า 13-08-12, 14:32   #7
kukade

รูปส่วนตัว kukade

kukade ปานกลาง

ร้านที่พันทิพอยู่ตรงไหนครับ แล้วราคาซ่อม300ด้วยหรือเปล่าครับ มีเสียๆอยู่ ว่าจะลองไปซ่อมดูก่อนครับ ช่วยpmตำแหน่งร้านที่พันทิพด้วยนะครับ
kukade is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 13-08-12, 21:37   #8
gnservice

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kukade อ่านกระทู้
ร้านที่พันทิพอยู่ตรงไหนครับ แล้วราคาซ่อม300ด้วยหรือเปล่าครับ มีเสียๆอยู่ ว่าจะลองไปซ่อมดูก่อนครับ ช่วยpmตำแหน่งร้านที่พันทิพด้วยนะครับ
ตอบกลับไปที่ pm เเล้วนะครับ
เก่า 14-08-12, 14:55   #9
isra

isra ปานกลาง

บอร์ดไหม้ซ่อมได้ไหมครับ
isra is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-08-12, 23:37   #10
gnservice

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ isra อ่านกระทู้
บอร์ดไหม้ซ่อมได้ไหมครับ
ไหม้ตรงไหนครับ ต้องดูจุดไหม้ก่อนครับ
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว