กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > คลีนิคร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 14-08-13, 21:28   #1
THEHEROZ
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว THEHEROZ

THEHEROZ ปานกลาง
มาตรฐาน ถามครับเวลาคนเล่นเกมออฟไลนละเครื่องจะค้างครับNohdd

พอดีพึ่งวางระบบใหม่ครับ แล้วพอมีคนเล่นเกมออฟไลน์ภาพหนักๆ
คอมในร้านจะหน่วงมากเลยอ่ะครับ เครื่องอื่นจากที่เล่นดอทเอสอง lolลื่นๆถึงกับคอมค้างเข้าเว็บอืด

บางทีจอฟ้ารีสตาทไปเลยก็มี

เล่นแล้วสดุดๆหมดเลยที่เป็นเกมออนไลน์แต่เกมออฟไลน์ล ื่นมากเลย แต่พอปิดหมดทุกอย่างที่เป็นเกมออฟไลน์ก็หายหน่วงครับ อยากทราบว่าเกี่ยวที่อะไรหรอครับ

ผู้รู้รบกวนตอบทีครับ

การที่เผื่อพื้นที่อิมเมจไว้เยอะๆจะมีผลไหมครับ

อย่าเรียกร้องน้ำใจด้วยเงิน และอย่าตอบแทน
น้ำใจด้วยเงิน
THEHEROZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-08-13, 21:53   #2
patthara

patthara ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ถามครับเวลาคนเล่นเกมออฟไลนละเครื่องจะค้างครับN

swapไม่ทัน
patthara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-08-13, 22:08   #3
THEHEROZ

รูปส่วนตัว THEHEROZ

THEHEROZ ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ถามครับเวลาคนเล่นเกมออฟไลนละเครื่องจะค้างครับN

ละต้องแก้ไขยังไงหรอครับ

อย่าเรียกร้องน้ำใจด้วยเงิน และอย่าตอบแทน
น้ำใจด้วยเงิน
THEHEROZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 14-08-13, 22:16   #4
patthara

patthara ปานกลาง

ตอนนี้ระบบเป็นยังไง เกริ่นก่อนครับ
patthara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว