กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > สนทนาหลังร้านเน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 19-10-17, 22:58   #1
outside01
สมาชิก internetcafe.in.th

outside01 ปานกลาง
มาตรฐาน เกี่ยวกับเรื่องบนเตียง (ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ)

สวัสดีสมาชิคครับ หากวันนี้ผมจะมาคุยกันแบบแมนๆ เกี่ยวกับเรื่องบนเตียง (ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ) แต่ก็คือเรื่องแบบที่ทุกคนคิดแหละครับ คือผมอยู่ในช่วงฟื้นฟูสมรรถภาพ เพราะผมไม่อึด ไม่ทน ทำได้แค่แป็ปเดียวก็จบ เมื่อก่อนทำหลายอย่างที่เค้าว่ากันว่าทำด้วยตัวเองก็ ได้(เช่นขมิบก้น) เอาตามตรงคือ โคตรยากเลยครับ ทั้งเรื่องวินัยในตัวเอง และเวลาอีก เฮ้อยากมากเลย แต่วันนี้ผมว่าการใช้ตัวช่วย ที่เป็นพวกสมุนไพรก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร เลือกดีๆก็ช่วยได้ ผมเนี่ยไม่เคยคิดถึงพวกไวอากร้าเลยนะครับ แต่ที่ผมนึกถึงคือ อยากหาสมุนไพรมาใช้ ก็เลยได้จากคนข้างบ้านมาลองครับ มันดีมาก รู้สึกร่างกายดูมีแรง เรี่ยวแรงดีตั้งแต่เช้า ผมกินไป ประมาณอาทิตย์นึงก็สั่งมากินเองเลย ผมสั่งจาก www.zeedformen.com ครับ มันก็โอเครนะครับ ผมมีกิจกรรมบนเตียงมันช่วยให้นานขึ้น แล้วก็ต่อรอบได้สบายเลย ขนาดผม 4 รอบยังได้เลย ผมว่าไม่ได้น่าอายเท่าไรนะครับที่เราจะหาพวกสมุนไพรพ วกนี้มาพกติดตัวกินทุกๆวัน มันเป็นการบำรุงด้วยซ้ำน่ะครับ ตอนนี้เข้าสู่เดือนที่ 2 แล้ว หมดเดือนนี้ก็คงหยุดทานได้แล้ว เพราะทางคนดูแลแนะนำว่าสามารถหยุดทานได้ แต่ให้หันมาดูแลตัวเองมากขึ้นจะได้ไม่กลับมาเป็นแบบเ ดิมอีกน่ะ

ที่ผมมาเล่าในวันนี้
1.เพื่อนๆสมาชิค มีทางเลือกที่จะรับข้อมูลเรื่องการแก้ปัญหาทางด้านนี ้เพิ่ม จาก www.zeedformen.com เพราะผมเชื่อว่าหลายคนกำลังเจอปัญหานี้
2.เพื่อนๆสมาชิค อาจเจอตัวช่วยที่ดีที่สุดตั้งแต่เคยลองมาเลยก็เป็นได ้ อีกทั้งยังมีคนดูแลตลอดการใช้ผลิตภัณฑ์อีกด้วย ตรงนี้แหละที่ผมปลื้ม
outside01 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว