กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > ตลาดร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 20-08-12, 13:14   #21
pharkpakin
สมาชิก internetcafe.in.th

pharkpakin ปานกลาง
มาตรฐาน Re: บทความสำหรับมือใหม่เดินเล่นตลาดร้านอินเตอร์เน็ทไทย

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fenlasia อ่านกระทู้
ขอย้ำอีกทีนะครับ สำหรับมือใหม่ที่ต้องการซื้อคอมพิวเตอร์ หรือ เซ้งร้าน หากไม่มั่นใจ กรุณาตรวจสอบราคาอุปกรณ์คอมพิวเตอร์มือสองก่อนนะครับ ที่ http://www.overclockzone.com.forums เพราะผมเห็น หลายกระทู้ ! ขายของมือสองราคาแพงเกินจริงครับ ไม่อยากเข้าไปแทรกแซงนะ อย่าค้าขายกำไรเกินงาม ขายตามสภาพ ถ้าใครไม่มั่นใจสเป็คไหน หรือจะซื้อดีหรือเปล่า ก็โทรมาถามผมก่อนได้นะครับ ถ้ามันโอเค เดี๋ยวผมเชียร์เต็มที่ ไม่ต้องห่วง... โอเคนะครับ พี่ น้อง ..
สุดยอดครับ
pharkpakin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 05-10-12, 14:21   #22
fenlasia

รูปส่วนตัว fenlasia

fenlasia ปานกลาง
มาตรฐาน Re: บทความสำหรับมือใหม่เดินเล่นตลาดร้านอินเตอร์เน็ทไทย

เดี๋ยวมาต่อให้ครับ เพลินลืมไปเลย 555+

อ่านบทความร้านอินเตอร์เน็ท...คลิ๊ก !!

E-mail ถามตอบที่ fenlasia@hotmail.com

085-344-1088 (Line id : fenlasia ) ตงครับ ^ ^

FACEBOOK - CHAYAPOL NETWORK

รับปรึกษาถามตอบปัญหา ช่วยฟรีทุกอย่างไม่มีกั๊ก !
ก่อนจะตัดสินใจ ไปเซ้งร้าน หรือ เปิดร้านใหม่ อย่าลืม หาข้อมูล เพราะคุณ อาจโดนหลอก
fenlasia is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-10-12, 18:58   #23
cartoon

cartoon ปานกลาง

อยากจะขายร้าน ในนี้บ้างแต่หาที่โพสต์ไม่เจอ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ
cartoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 30-12-12, 17:50   #24
goodguy55

รูปส่วนตัว goodguy55

goodguy55 ปานกลาง

goodguy55 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 06-02-13, 13:17   #25
็HARUGAME

็HARUGAME ปานกลาง

รับทราบคับ
็HARUGAME is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 17-02-13, 09:08   #26
Plabongz

Plabongz ปานกลาง

ขอบคุณสำหรับขัอมูลดีดี น่ะค่ะ
Plabongz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 19-02-13, 15:07   #27
MissRayong

MissRayong ปานกลาง

ขอบคุณสำหรับ ความรู้ที่แชร์ค่ะ
MissRayong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 04-04-13, 12:43   #28
wanapiron

wanapiron ปานกลาง

จะประกาศขายของที่มีอยู่ได้ยังไงครับ ไม่รู้จริงครับ ว่าจะเริ่มยังไง
wanapiron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 03-05-13, 21:40   #29
fenlasia

รูปส่วนตัว fenlasia

fenlasia ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanapiron อ่านกระทู้
จะประกาศขายของที่มีอยู่ได้ยังไงครับ ไม่รู้จริงครับ ว่าจะเริ่มยังไง
http://www.overclockzone.com/forums

ดูจากที่คนอื่นๆ เขาขายนะครับ แล้วเอามาเป็นแบบอย่างให้กับตัวเราเองดูครับ

หากตอนแรกๆ เรายังไม่มีเครดิต เราก็แนะนำให้เป็นนัดเจอ โฆษณาสินค้าตามจริงอย่าโอเวอร์ ค่อยๆ สร้างเครดิต ไปเรื่อยๆ ถ่ายรูปให้มันชัดๆ ราคาตลาดหรือถูกกว่า หลายอย่างครับ ^^

อ่านบทความร้านอินเตอร์เน็ท...คลิ๊ก !!

E-mail ถามตอบที่ fenlasia@hotmail.com

085-344-1088 (Line id : fenlasia ) ตงครับ ^ ^

FACEBOOK - CHAYAPOL NETWORK

รับปรึกษาถามตอบปัญหา ช่วยฟรีทุกอย่างไม่มีกั๊ก !
ก่อนจะตัดสินใจ ไปเซ้งร้าน หรือ เปิดร้านใหม่ อย่าลืม หาข้อมูล เพราะคุณ อาจโดนหลอก
fenlasia is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 04-05-13, 06:17   #30
Pokfarm

Pokfarm ปานกลาง

ขอบคุณจ้า
Pokfarm is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว