ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-10, 00:30   #3
ghost2010
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว ghost2010

ghost2010 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: สอบถามราคา สแกนเอกสารหน่อยครับ

ขอบคุณครับ คุณเอก

ตามที่คุณเอกว่ามาครับ คือสแกนแล้วเฃฟใส่แฟรชไดร์ลูกค้าครับ (ผมอาจสำรองไว้เอง 1 ชุดเผื่อลูกค้าต้องการไฟล์เก่า)

ราคาที่คุณเอกว่ามาคือราคาที่ปรินท์ออกมาด้วยหรือเปล ่าครับ

แล้วถ้าลูกค้าไม่ปรินท์ล่ะครับคิดกันยังไงดีครับ

หมายเหตุ เป็นตำราเรียนที่ลูกค้ายืมมาจากห้องสมุดมหาลัย กำหนดคืน 2 วัน อ่านไม่ทันเลยจะสแกนไว้อ่านในเครื่องคอมลูกค้าครับ
ก็ไม่ได้สแกนทั้งเล่ม แค่ บางส่วนที่ใข้ครับ ผมนับราว ๆ ก็ 70 กว่าครับ
ghost2010 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม