ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-08-11, 15:48   #10
kingnettt
Guest

มาตรฐาน Re: สมาชิกที่มี Website หรือ Blog มาทำความเข้าใจกันหน่อยครับ

น่าจะเป็นผมครับ ต้องขอโทษด้วย คือ ผมพึ่งเคยเขียน Blog แล้วยังไม่ทราบว่าต้องโปรโมตแบบไหนยังไง ตอนนี้ก็ลองอ่านๆหลักการ SEO ลองศึกษาอยู่ครับ ผมแค่อยากลองเขียนหลายๆอย่างที่เจอมา แล้วลองให้หลายๆคนอ่านครับ เห็นคนเข้ามาอ่านๆ Blog ก็ดีใจ บวกกับอ่านๆเรื่อง SEO มาเค้าให้ลองลงพวกความรู้ หรือเรื่องที่เราถนัด หรือตอบกระทู้ เลยลองดูครับ ไม่ได้ตั้งใจจะโฆษณาเรื่องรับบริการติดตั้งระบบ แต่ที่ใส่ไว้เพราะก็รับทำอยู่ครับ แต่ใจจริงไม่ได้ตั้งใจโฆษณาอะไรเลยครับ ยังไงก็ต้องขอประทานโทษต่อเว็บบอร์ด เจ้าของเว็บ และคนอื่นๆด้วยน่ะครับ ไว้ผมจะระวัง และทำความเข้าใจหลักการต่างๆให้มากกว่านี้ครับ หรือช่วยแนะนำ หรือติติงมาก็ได้ครับ อะไรควรหรือไม่ควร ต้องขอโทษมา ณ ที่นี่ด้วยน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingnettt : 15-08-11 เมื่อ 15:57
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม