PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอที่โหลดเกม DOTA Ver.ล่าสุดหน่อยครับผู้ใจบุญ

pharuhats
02-05-10, 22:50
ขอที่โหลดเกม DOTA Ver.ล่าสุดหน่อยครับผู้ใจบุญ
คือเครื่องยังไม่เคยลงเลยนะครับขอตัวเต็มๆล่าสุดน่ะค รับ
ปล.ขอบคุณครับ

unlimitsystem
02-05-10, 23:16
ผมมีแต่ map สนใจโหลดไว้ก่อนไหม อิอิ

http://www.unlimitsystem.com/webboard/index.php?topic=333.0

SiLa
03-05-10, 00:01
หยิบแฟลชไดร์ไปอันนึง ไปร้านเกม copy ใส่แฟลชไดร์

pharuhats
03-05-10, 00:11
หยิบแฟลชไดร์ไปอันนึง ไปร้านเกม copy ใส่แฟลชไดร์
ขออภัยครับ ร้านอื่นเขาก็ล๊อคแฟลตไดร์ แล้วยิ่งรู้ว่าเราเป็นร้านเกมแบบเขา ไม่ให้เราก๊อปแน่นอนครับ

titlemail
03-05-10, 04:19
copy ไปเหอะ เจ้าของร้านเนตใจดีทั้งนั้นไม่คิดมากหรอก
แต่อย่ามาแย่งลูกค้า ตัดราคากันนะ ไม่งั้นเป็นเรื่อง 555+

พ่อข้อยเป็นคัย555
03-05-10, 07:28
http://webboard.yenta4.com/topic/298921

คำแนะนำ ควรรักษาศึล 5 ก่อนโหลด:D:D:D

to2003
03-05-10, 09:28
ผมใส่วินล็อคไว้อ่า

เอกเขนก
03-05-10, 09:46
http://www.getdota.com/ (http://www.getdota.com/) ดาวน์โหลดจาก Official Site ไปเลยครับ สบายใจดี ไม่ต้องอ้อมไปอ้อมมา

พ่อข้อยเป็นคัย555
03-05-10, 10:25
เรามาเริ่มทำการวิเคราะห์เจตนาของ จขกท (จับไข่กะเทย) กันครับ

จากการใช้ ทิดสะดี ของ ไอสไต ชื่อทิดสะดี สัมผัสตะภาพ(ตัวเป็น ๆ) :D:D:D

ขอที่โหลดเกม DOTA Ver.ล่าสุดหน่อยครับผู้ใจบุญ << จากข้อความนี้ ขอ dota เวอร์ชั่นล่าสุด อาจเป็นไปได้ว่าจะขอ map หรือขอตัวติดตั้งเกมส์ทั้งหมด

คือเครื่องยังไม่เคยลงเลยนะครับขอตัวเต็มๆล่าสุดน่ะค รับ <<< พอได้ส่วนขยายตรงนี้ เริ่มชัด เครื่องยังไม่เคยลง ดังนั้นสิ่งที่ จับไข่กะเทยต้องการจริง ๆ คือ คู่มือผสมไอเทม ว่าเล่นอย่างไรให้เมพ ขิงๆ :D:D

ปล.ขอบคุณครับ <<< ขอบคุณไม่ต้อง ขอเป็นเบอร์โทรน้องสาว :D:D

addark
03-05-10, 11:53
5555 แค่นี้แหละ

เอกเขนก
03-05-10, 12:20
วิเคราะห์ได้แหล่มจริงๆ แม้ยังไม่รู้ว่าพ่อข้อยเป็นใคร

nuzimbo
03-05-10, 12:24
เรามาเริ่มทำการวิเคราะห์เจตนาของ จขกท (จับไข่กะเทย) กันครับ

จากการใช้ ทิดสะดี ของ ไอสไต ชื่อทิดสะดี สัมผัสตะภาพ(ตัวเป็น ๆ) :d:d:d

ขอที่โหลดเกม dota ver.ล่าสุดหน่อยครับผู้ใจบุญ << จากข้อความนี้ ขอ dota เวอร์ชั่นล่าสุด อาจเป็นไปได้ว่าจะขอ map หรือขอตัวติดตั้งเกมส์ทั้งหมด

คือเครื่องยังไม่เคยลงเลยนะครับขอตัวเต็มๆล่าสุดน่ะค รับ <<< พอได้ส่วนขยายตรงนี้ เริ่มชัด เครื่องยังไม่เคยลง ดังนั้นสิ่งที่ จับไข่กะเทยต้องการจริง ๆ คือ คู่มือผสมไอเทม ว่าเล่นอย่างไรให้เมพ ขิงๆ :d:d

ปล.ขอบคุณครับ <<< ขอบคุณไม่ต้อง ขอเป็นเบอร์โทรน้องสาว :d:d

ผมก็ว่านั่นดินะ....แค่ขอเว็บโหลดเกมส์เองนะ..
** ได้เบอร์น้องสาวมาแล้วแบ่งกันด้วยนะ ^^

pharuhats
03-05-10, 13:27

จากการใช้ ทิดสะดี ของ ไอสไต ชื่อทิดสะดี สัมผัสตะภาพ(ตัวเป็น ๆ) :d:d:d

ขอที่โหลดเกม dota ver.ล่าสุดหน่อยครับผู้ใจบุญ << จากข้อความนี้ ขอ dota เวอร์ชั่นล่าสุด อาจเป็นไปได้ว่าจะขอ map หรือขอตัวติดตั้งเกมส์ทั้งหมด

คือเครื่องยังไม่เคยลงเลยนะครับขอตัวเต็มๆล่าสุดน่ะค รับ <<< พอได้ส่วนขยายตรงนี้ เริ่มชัด เครื่องยังไม่เคยลง ดังนั้นสิ่งที่ จับไข่กะเทยต้องการจริง ๆ คือ คู่มือผสมไอเทม ว่าเล่นอย่างไรให้เมพ ขิงๆ :d:d

ปล.ขอบคุณครับ <<< ขอบคุณไม่ต้อง ขอเป็นเบอร์โทรน้องสาว :d:d
ขออภัย...ไม่มีเบอร์โทรน้องสาว
ผมเป็นลูกคนสุดท้อง เอาป่ะ เอาป่ะ แล้วจะรู้ว่าหนาวขี้เปงยังไง อิ อิ

genoa
03-05-10, 19:52
เข้ามาฮา พ่อข้อยเป็นใคร

Anda-Poohpa
03-05-10, 21:57
ได้รึยังละครับ ถ้าไม่ได้ผมมีเวปบิทที่สามารถทำให้ทุกอย่างเป็นความจ ริง ^___^

pharuhats
03-05-10, 22:25
ได้รึยังละครับ ถ้าไม่ได้ผมมีเวปบิทที่สามารถทำให้ทุกอย่างเป็นความจ ริง ^___^
เอาครับ เอาๆๆๆๆๆ
ถ้าเปนแบบไม่ต้อง Install ยิ่งดีครับ แบบว่าโหลดมาแล้วแตกไฟล์ซิป เอาโฟล์เดอร์ไปวางไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วกดตัว .EXE เล่นได้เลยมีไหมครับ
ปล.ไม่มีเบอร์น้องสาวนะครับ ผมคนสุดท้องน่ะ มีแต่พี่สาวปาไปจา 60 แระ หุ หุ

yooyee123
04-05-10, 06:50
โห 60......รุ่นใหญ่เลยนะนั่น จะโดนข้อหาพากผู้เฒ่าอ่ะดิ๊

to2003
04-05-10, 09:18
สรุปเป็นตัวเกมส์ ไม่ใช่แมทเกมส์

เอกเขนก
04-05-10, 09:29
ถ้าเป็นตัวเกม ต้องถามกลับว่าคุณซื้อลิขสิทธิ์ถูกต้องแล้วหรือยังนะ ครับ

เพราะถ้าไม่ได้ซื้อลิขสิทธิ์แล้วมาขอโปรแกรมกันแบบนี ้ผมไม่สนับสนุน

รบกวนคุณ pharuhats เข้ามาตอบด้วย

pharuhats
04-05-10, 11:02
ถ้าเป็นตัวเกม ต้องถามกลับว่าคุณซื้อลิขสิทธิ์ถูกต้องแล้วหรือยังนะ ครับ

เพราะถ้าไม่ได้ซื้อลิขสิทธิ์แล้วมาขอโปรแกรมกันแบบนี ้ผมไม่สนับสนุน

รบกวนคุณ pharuhats เข้ามาตอบด้วย
ผมเคยซื้อแบบขายพ่วงตั้งแต่เกม เค้าเตอร์สไตรท์ ของ BM ดังๆ มันจะมีเกมพ่วงมาด้วยเช่น ฟาร์โรห์-เอเลี่ยน vs พรีเดเตอร์-แล้วก็เกมไรนะเดินๆเก็บเลเวลที่ดังๆน่ะลืมชื่อแระ แล้วก็อีกหลายเกมไม่แน่ใจว่ามี วอคราฟ ด้วยรึเปล่า เพราะหาเอกสารไม่เจอแระ
ปล.ตอนนี้ไม่มีใครถือสิทธิ์แล้วนิครับเห็นร้านอื่นๆก ็ลงกันตรึม ลูกค้าหนีไปเล่นกันหมด มีบางคนมันบอกว่า "พี่จะทำเอาโล่เหรอ"